Tambayoyi

Tambaya

TAMBAYOYI DA AKE YAWAN YI

Zan iya samun samfurori?

Haka ne, oda samfurin koyaushe yana samuwa don duba inganci da gwaji.

Menene lokacin jagoran? Menene sharuɗɗan bayarwarku?

Yawancin lokaci yana ɗaukar kimanin kwanaki 10-30 don samarwa bisa ga yawan adadin; Bayarwa don wadata don EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.

Menene sharuɗan biyan kuɗin ku?

Yawancin lokaci muna karɓar Paypal, Katin Bashi, Canja Bank ko L / C, sauran biya kuma za a iya sasantawa.

Menene sharuɗɗan garantin ku?

Muna ba da shekaru 1-2 don samfurori daban-daban, don Allah tuntube mu don cikakkun bayanai.


Kuna da samfuran?

Yawancin lokaci duk ebikes za'a yi sabon su akan tsari wanda ya hada da samfurori.

Zan iya haɗa nau'ikan daban-daban a cikin akwati ɗaya?

Ee, samfurori daban-daban za'a iya haxa su a cikin akwati ɗaya.

Ta yaya masana'anta kuke yi game da ingancin sarrafawa?

Inganci shine fifiko. Kowane lokaci muna haɗe da babban mahimmanci ga sarrafawa mai inganci daga farkon zuwa ƙarshen samarwa. Kowane samfurin za'a haɗu da cikakke kuma an gwada 100% kafin ɗauka da jigilar kaya.

Me za ku iya yi game da haɗin kai na dogon lokaci?

1. Zamu iya tsayayye inganci da daidaitaccen farashi mai kyau don tabbatar da abokan cinikinmu;
2. Mun san yadda ake yin kasuwanci tare da abokan cinikin waje da abin da ya kamata mu yi domin faranta wa abokan cinikinmu rai.

 

SHIN KA YI AIKI DA MU?